[Các hoạt động]Máy nghe nhạc Sony XPERIA mới nhất - "Walkman v9.3.5.A.0.0"

1393

0

2017-06-20 15:36

Show all posts
Walkman là gì? Ứng dụng Âm nhạc của Sony mang lại cho bạn một trải nghiệm tuyệt vời khi nghe các file nhạc của bạn.  Import your music, sorting list list and only to listen.  Chúng tôi sẽ tối ưu âm thanh để làm cho âm thanh tuyệt vời và đảm bảo sử dụng ít năng lượng, vì vậy bạn có thể lắng nghe miễn là bạn muốn.  Nếu bạn có thiết bị Android Wear, bạn có thể kiểm tra nhạc và di chuyển danh sách phát của bạn và nghe bằng kết nối tai nghe Bluetooth.  Các tính năng của Walkman -

• User interface and the interface
  • Delete the audio installation  SoundEnhancement
  • Xóa âm thanh +
  • Equalizer install installed (chẳng hạn như Rock, Dễ nghe, Jazz, vv)
  • Manual Mode (Manual) (Custom and User defined)
  • Clear bass
  • Xóa âm thanh nổi
  • S-force Front Surround
  • Vertical Sound Audio (soundstage option)
  • Visualizer
  • Album Nghệ thuật
  • Adjust the background color after album art
  • Auditing Audible
  • Edit the Music notes
  • Download Down Audio
  • SensMe
  • Functions
  • Máy chủ DLNA / phương tiện
  • Increase âm bass Qualcomm (chỉ hoạt động với thiết bị có chipset chipset)
  • XLoud (Thực hiện theo mặc định)
  • Additional libs, and files for a first an excellent sound
  • The normal activator
  • Vuốt để trái / phải để thay đổi bài hát
  • Hiệu ứng tuyệt vời

Screen shot -

Tải về Walkman - v9.3.2.A.0.1  Download Walkman - v9.3.5.A.0.0 [Mới nhất]  Gỡ bỏ Old Walkman từ thiết bị của bạn với "Xóa dữ liệu" trước khi cài đặt New Walkman  Có gì mới trong Walkman v9.3.5.A.0.0?  -> Thêm ưu đãi và thêm vào biểu tượng nhạc Biểu tượng trên Đang phát

-> Thiết kế lại  phiên bản cũ của  "Thư viện của tôi"

New version

New Deal List Options

Option sort sort list

Bộ sưu tập Mẹo -
-> Walkman có tính năng Tải về Nghệ thuật Tự động, Chọn "Dữ liệu Di động / WiFi" trong Cài đặt để Tải Nghệ thuật trên Mạng Di động.  Tuy nhiên, đôi khi thực hiện trang web và thứ khác trong tên của bài hát, nó không thể đánh giá tên bài hát chính xác và Nghệ thuật không phải là  tải về.  
Bạn có thể chỉnh sửa bài hát bài hát và loại bỏ các ký tự không mong muốn hoặc từ từ tên bài hát-

Và nếu vẫn không tải Nghệ thuật cho bài hát không chính xác hoặc không đầy đủ, bạn có thể thực hiện nó bằng tay rất dễ dàng -

->  Walkman tìm nạp và chỉ hiển thị các tập tin có trong thư mục "Âm nhạc" hoặc "Thư mục của tôi".  
Vì vậy, để tải tất cả các bài hát, bạn có thể di chuyển nhạc tập hoặc thư mục vào "Music" hoặc "My Music" Folder hoặc phương pháp tốt nhất là -  
Có mục Thư mục bên trái của Walkman, Press it, all your directory in your phone music The output files will appear.  
Bạn có thể tải tập tin của mình một cách dễ dàng từ đây  
Nếu bạn muốn tất cả các nhạc hoặc các tập tin mong muốn ở một nơi, có 3 dấu chấm cho mỗi mục, trong đó bạn sẽ thấy tùy chọn "Thêm vào danh sách nhạc ", Bạn có thể tạo một danh sách nhạc mới và có thể thêm nhạc từ mong muốn trực tiếp của thư mục.